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PROJECT NAME
SIN AWARDED AND NATURE NAME OF BENEFICIAL OWNERS
OF ACTIVITY (E.9 AWARDED |OF AWARDED VALUE OF THE
equipment,contruction COMPANY COMPANY CONTRACT (TZS)
6 Attached classes for primary wachapakazi
1 schoo{madarasa ya shule group(0762308024,Luhigo
shikizi) Force account Katemi 0787359558) 120,000,000.00
5 129 secondary classes for
secondary school Force account Kongeja Shija 0762308024 2,580,000,000.00
3 1 dormitories Chifunfu primary Ledenatus Mashauri
school 0689555787 80,000,000.00
4 Machinga martket Nil Nil Nil
g 1 Staff House(3 in one) Force account Kongeja Shija 0762308024 90,000,000.00
: 1EMD Force account Kongeja Shija 0762308024 300,000,000.00
7 v Nil Nil Nil




MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA
TAREHE 21.11.2021 KWENYE OFISI YA MKUU WA IDARA YA MIPANGO
KUANZIA SAA 2:35 ASUBUHI HADI SAA 6:24 MCHANA

WALIOHUDHURIA
1. Pastory Mukaruka - Mwenyekiti
2. John Mwita - Katibu

3. Mwita M. Waryuba - Mjumbe
4. Donati M. Bunonosi — Mjumbe

WAALIKWA
1. Serapian Matiku -
2. Paschal W. Mafuru

PMU SEKRETARIETI
1. Alex K. Tabaro

AMBAO HAWAKUHUDHURIA KWA TAARIFA
1. Christina Bunini — Kwa taarifa

AGENDA ZA KIKAO
1. Kufungua kikao
9. Kusoma na Kuthibitisha agenda za kikao
3. Kusoma na kuthibitsisha muhtasari wa kikao cha bodi ya zabuni
kilichofanyika tarehe 16/10/2021
4. Kuridhia njia ya manunuzi katika miradi ya ujenzi wa vyumba vya madarsa
129 shule za sekondari,vyumba 6 shule shikizi,jingo 1 la kutolea huduma
za dharula,hospitali ya Wilaya ya Sengerema na nyumba 1 wanayokaa
watumishi 3
AGENDA NA.01/21/11/2021
KUFUNGUA KIKAO
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe na kuwaomba kujadili vizuri ajenda za
kikao ili maazimio yatakayo kuwa yamefikiwa yawe na manufaa kwa
Halmashauri. Kikao kilifunguliwa saa 2:35 Asubuhi.

AGENDA NA.02/21/11/2021

KUSOMA NA KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO

Mwenyekiti alimkaribisha katibu kuwasomea wajumbe agenda za kikao. Katibu
aliwasomea wajumbe agenda a kikao na wajumbe wote kwa kauli moja walilidhia

agenda hizo bila nyongeza.

AGENDA NA.03/21/11/2021

KUSOMA NA KUTHIBITSISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI
KILICHOFANYIKA TAREHE 16/10/2021

Mwenyekiti alimkaribisha katibu kuwasomea wajumbe muhtasari wa kikao
kilichopita cha tarehe 16/10/2021. Katibu aliwasomea wajumbe muhtasari wa



kikao hicho kurasa kwa kurasa na wajumbe walifanya marekebisho ya kiuchapaji
ya muhtasari huo na kisha baada yah apo walikubaliana kwa kauli moja juu ya
yote yaliyokuwa yamejadiliwa siku hiyo na ndipo muhasari huo ukathibitishwa
na mwenyekiti Pamoja na katibu kwa kuwekwa Saini kama uthibitisho.
AGENDA NA. 04/21/11/2021

Kuridhia njia ya manunuzi katika miradi ya ujenzi wa vyumba vya madarsa 129
shule za sekondari,vyumba 6 shule shikizi,jingo 1 la kutolea huduma za
dharula,hospitali ya Wilaya ya Sengerema na nyumba 1 wanayokaa watumishi 3
Wajumbe walitaarifiwa kuwa Halmashauri imepata fedha kwa ajili ya ujenzi wa
miradi ya ujenzi wa madarasa 129 ya sekondari,6 shule shikizi,jingo moja la
kutolea huduma za dharula na nyumba 1 ya mtumishi katika kituo cha Afya
Kagunga vijengwe kwa njia ya force account.Wajumbe wote walikubaliana kwa
hoja hiyo na kushauri kuwa ujenzi uanze mara moja kukimbizana na muda.

AGENDA NA.11/21/11/2021

KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote waliohudhuria kwenye kikao hicho kwa
michango yao katika agenda zote zilizojadiliwa tangu mwanzo wa kikao hicho na
kisha alifunga kikao saa 6:24 Mchana.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA NA;

MWENYEKITI @V
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